Ra'ayoyin Tsara Skirting don Kyawun Gidanku

2

Gilashin sutura suna sa sararin ku ya fi girma fiye da yadda yake ta hanyar jawo hankali zuwa bene da sama da bango, samar da sauƙi mai sauƙi tsakanin su biyun.

Yawanci, siket ɗin su ne tayal ko allunan da ke tafiya tare da gefen bango tsakanin bene da bango.Manufofinsa na farko sun haɗa da rufe gefen da bai dace ba, kare bangon ciki daga lalacewa, kariya daga abrasion, da sauransu da yawa.Gilashin sutura suna sa sararin ku ya fi girma fiye da yadda yake ta hanyar jawo hankali zuwa bene da sama da bango, samar da sauƙi mai sauƙi tsakanin su biyun.

Me zai hana a yi tunani a waje da akwatin lokacin shigar da siket ɗin bene da ƙirƙirar abubuwan gani mai ban sha'awa?Wannan siket ɗin zai inganta gaba ɗaya decor na gidan tare da tonnes na salo da mutuntaka ban da kyan gani.

1. Karfe skirting

An yi siket ɗin ƙarfe da bakin karfe.Yi amfani da SS (bakin ƙarfe) don siket ɗin ƙasa don yin magana mai ƙarfi.Siket ɗin SS yana ba gidan haske, mai arziki, da siffa ta zamani.Kasancewar siket ɗin bakin karfe yana da saurin lalacewa yana ɗaya daga cikin manyan abubuwan da ke haifar da shi.

3

2. Siket na katako

Lokacin da aka sanya suturar katako kusa da granite, katako,marmara, kotile dabe, yana ƙara fahimtar kwarjini, jin daɗi, da kuma sophistication.Ƙaƙƙarfan shimfidar ƙasa, bango, da rufi sun sa ya yi aiki mafi kyau.Abubuwan ciki na gargajiya suna amfani da siket na katako.

Kasuwar tana ba da suturar katako a cikin nau'ikan girma da salo iri-iri.Haka kuma, ya zo a cikin kewayon launuka da alamu.Maimakon zaɓar launuka masu bambanta don ƙananan ɗakuna, kawai daidaita launin siket zuwa bango.Wannan ƙaramin taɓawa zai haifar da bayyanar santsi kuma yana ƙara jin sararin samaniya.

4

3. Siket masu launi

An yiwa allon siket ɗin wannan ɗakin fentin launin rawaya mai haske don ba da kyan gani mai daɗi.Ana iya cika wannan kallon ta hanyar shigar da siket ɗin da aka yi da allunan MDF (matsakaici-yawan fiberboard) da zana shi da launi mai daɗi da kuka zaɓa.MDF ya fi araha kuma ba shi da tsada fiye da siket ɗin katako.

5

4. MDF

Matse zarenrAna amfani da s don ƙirƙirar siket na MDF.Wannan siket ɗin yana samuwa a cikin nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan iri.Pre-primed da riga-kafin siket na MDF sune nau'ikan farko guda biyu.Idan kuna so a ƙarshe canza launi da tsara allon allonku gwargwadon abin da kuke so, pre-primed yana da kyau.Farashinsa yana da ma'ana, kuma ƙarfinsa ya isa.Lokacin yin sutura don ciki na gidan ku, MDF babban zaɓi ne idan kuna son kayan ado na gargajiya na gargajiya.

6

5. Bullnose skirting

Siket ɗin bullnose yana ba gidan sumul, kamanni na zamani.Allolin suttura na Bullnose sun zo cikin tsayi iri-iri na al'ada, jere daga 50mm zuwa 300mm.Babban fa'ida na siket ɗin bullnose shine cewa yana buƙatar ƙaramin kulawa kuma yana da sauƙin tsaftacewa.Ya dace da kowane salon ƙirar ciki.

7

6. Tushen siket

Allon siket ɗin lebur yana ba gidan kamanni mara kyau.Ana hawa tile ɗin siket ɗin don filasta da tayal ɗin suna haɗawa da juna a matakin bene ɗaya.Babban fa'idar wannan salon siket ɗin shi ne, ba kamar siket ɗin tile waɗanda ke fitowa waje daga bango ba, ba ya tara ƙura saboda an yi ta da bango.Waɗannan salon siket ɗin suna ba da sarari don ƙasa kuma suna ba ku damar sanya kayan daki don ya dace daidai da bango.

8

7. Siket mai leda biyu

Siket mai leda biyu kuma ana san shi da siket mai tona biyu.Waɗannan nau'ikan allon siket suna ba da gudummawa ga ƙaƙƙarfan salon ɗakin.Wannan siket ɗin zai zama cikakke don ƙarin kariya.

9

8. Tufafin marmara

Ƙasar ta fi bambanta idan akwai siket ɗin da aka yi da dutsen marmara ko tayal a cikin launi mai ban sha'awa.Siket ɗin ya kamata ya kasance cikin launi daban-daban fiye da bene.Dubi yadda ake amfani da marmara mai duhu a matsayin siket a cikin wannan tsarin shimfidar bene;tasirin shine don ba da ra'ayi cewa ana ƙaddamar da ƙirar bene a tsaye.

10


Lokacin aikawa: Afrilu-28-2023